Lịch thi đấu bóng đá 2/3: Thanh Hóa tiếp Hoàng Anh Gia Lai vòng 12 V-League

0:00 / 0:00
0:00

GD&TĐ - Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 2/3 gồm: Lịch thi đấu Premier League, V-League và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới.

Lịch thi đấu bóng đá 2/3: Thanh Hóa tiếp Hoàng Anh Gia Lai vòng 12 V-League
22:00-02/0327
22:00-02/0327
22:00-02/0327
22:00-02/0327
22:00-02/0327
22:00-02/0327
18:00-02/0312
19:15-02/0312
03:00-02/0327
SCTV15
20:00-02/0327
22:15-02/0327
02:45-02/0327
ON Football
21:00-02/0327
02:30-02/0324
ON Sports News
21:30-02/0324
21:30-02/0324
21:30-02/0324
21:30-02/0324
21:30-02/0324
03:00-02/0324
ON Sports
23:00-02/0324
03:00-02/0335
19:30-02/0335
19:30-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
22:00-02/0335
20:00-02/0328
20:00-02/0328
20:00-02/0328
BresciaBrescia

vs

21:00-02/0327
23:00-02/0327

Tạm dừng

02:45-02/0328
WesterloWesterlo

vs

Sporting CharleroiSporting Charleroi
22:00-02/0328
03:15-02/0324
ChavesChaves

vs

AroucaArouca
22:30-02/0324
MoreirenseMoreirense

vs

Rio AveRio Ave
03:00-02/035
Nueva ChicagoNueva Chicago

vs

Atletico RafaelaAtletico Rafaela
00:30-02/0319
Stellenbosch FCStellenbosch FC

vs

Chippa UnitedChippa United
20:30-02/0319
Polokwane CityPolokwane City

vs

Orlando PiratesOrlando Pirates
22:45-02/0319
Kaizer ChiefsKaizer Chiefs

vs

Moroka SwallowsMoroka Swallows
18:00-02/0324
Uniao de LeiriaUniao de Leiria

vs

MafraMafra
21:00-02/0324
FeirenseFeirense

vs

Benfica BBenfica B
22:00-02/0329
Dundee FCDundee FC

vs

KilmarnockKilmarnock
22:00-02/0329
HibernianHibernian

vs

Ross CountyRoss County
22:00-02/0329
RangersRangers

vs

MotherwellMotherwell
22:00-02/0329

vs

LivingstonLivingston
22:00-02/0329
St. MirrenSt. Mirren

vs

AberdeenAberdeen
11:00-02/032
12:00-02/032

vs

Machida ZelviaMachida Zelvia
12:00-02/032
13:00-02/032
13:00-02/032
13:00-02/032
02:00-02/0324
Zulte WaregemZulte Waregem

vs

Standard Liege U23Standard Liege U23
02:00-02/0324
Club Brugge NXTClub Brugge NXT

vs

Genk U23Genk U23
22:00-02/0324

vs

Francs BorainsFrancs Borains
02:45-02/0327
ArbroathArbroath

vs

Raith RoversRaith Rovers
22:00-02/0327
AirdrieoniansAirdrieonians

vs

Queen's ParkQueen's Park
22:00-02/0327
Dunfermline AthleticDunfermline Athletic

vs

Ayr UnitedAyr United
22:00-02/0327
Greenock MortonGreenock Morton

vs

Inverness CTInverness CT
22:00-02/0327
Partick ThistlePartick Thistle

vs

Dundee UnitedDundee United
12:00-02/031

vs

Cheonan CityCheonan City
14:30-02/031
Cheongju FCCheongju FC

vs

11:00-02/032
V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki

vs

Vegalta SendaiVegalta Sendai
12:00-02/032
JEF United ChibaJEF United Chiba

vs

Fujieda MYFCFujieda MYFC
12:00-02/032
Mito HollyhockMito Hollyhock

vs

Ventforet KofuVentforet Kofu
12:00-02/032
Oita TrinitaOita Trinita

vs

12:00-02/032
Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse

vs

Ehime FCEhime FC
13:05-02/032
Kagoshima UnitedKagoshima United

vs

Tokushima VortisTokushima Vortis
00:30-02/0320
Maritzburg UnitedMaritzburg United

vs

MM PlatinumMM Platinum
20:30-02/0320
Casric Stars FCCasric Stars FC

vs

Black LeopardsBlack Leopards
20:30-02/0320
JDR StarsJDR Stars

vs

Upington CityUpington City
20:30-02/0320
Pretoria CalliesPretoria Callies

vs

Marumo GallantsMarumo Gallants
20:30-02/0320
VendaVenda

vs

Orbit CollegeOrbit College
00:00-02/0325
UmraniyesporUmraniyespor

vs

AltayAltay
17:30-02/0325
TuzlasporTuzlaspor

vs

KeciorengucuKeciorengucu
17:30-02/0325
Bodrum FKBodrum FK

vs

EyupsporEyupspor
20:00-02/0325
Erzurum BBErzurum BB

vs

KocaelisporKocaelispor
23:00-02/03Khác
SakaryasporSakaryaspor

vs

Manisa FKManisa FK
H1: 1-0
02:00-02/0328
FC EmmenFC Emmen

vs

Willem IIWillem II
02:00-02/0328
Helmond SportHelmond Sport

vs

VVV-VenloVVV-Venlo
02:00-02/0328
MVV MaastrichtMVV Maastricht

vs

FC DordrechtFC Dordrecht
02:00-02/0328
NAC BredaNAC Breda

vs

Jong FC UtrechtJong FC Utrecht
02:00-02/0328
TelstarTelstar

vs

Roda JC KerkradeRoda JC Kerkrade
02:00-02/0328
ADO Den HaagADO Den Haag

vs

Jong AjaxJong Ajax
02:00-02/0328
De GraafschapDe Graafschap

vs

TOP OssTOP Oss
02:00-02/0328
FC EindhovenFC Eindhoven

vs

Jong AZ AlkmaarJong AZ Alkmaar
17:00-02/0311
Đồng NaiĐồng Nai

vs

HuếHuế
17:00-02/0311
Long AnLong An

vs

Đồng ThápĐồng Tháp
18:00-02/0311
PVF-CANDPVF-CAND

vs

Vũng TàuVũng Tàu
00:00-02/0315
Ceramica CleopatraCeramica Cleopatra

vs

Al Mokawloon Al ArabAl Mokawloon Al Arab
05:00-02/038
TigreTigre

vs

Central Cordoba de SantiagoCentral Cordoba de Santiago
07:15-02/038
BanfieldBanfield

vs

Deportivo RiestraDeportivo Riestra
07:15-02/038
Club Atletico PlatenseClub Atletico Platense

vs

Racing ClubRacing Club
03:00-02/03Khác
CerroCerro

vs

Club Atletico ProgresoClub Atletico Progreso
05:30-02/03Khác
Miramar MisionesMiramar Misiones

vs

Cerro LargoCerro Largo
20:00-02/03Khác
RacingRacing

vs

Defensor SportingDefensor Sporting
00:00-02/03CLB
Tvaaaakers IFTvaaaakers IF

vs

Qviding FIFQviding FIF
00:30-02/03CLB
LevangerLevanger

vs

Stjoerdals BlinkStjoerdals Blink
16:00-02/03CLB
FC Zbrojovka Brno BFC Zbrojovka Brno B

vs

TJ Tatran BohuniceTJ Tatran Bohunice
16:00-02/03CLB
ATUS FerlachATUS Ferlach

vs

SV GallizienSV Gallizien
16:30-02/03CLB
Grazer AKGrazer AK

vs

FC Union RB Weinland GamlitzFC Union RB Weinland Gamlitz
17:00-02/03CLB
FK HodoninFK Hodonin

vs

BreclavBreclav
17:25-02/03CLB
FC Stockholm InternazionaleFC Stockholm Internazionale

vs

Taby FKTaby FK
17:30-02/03CLB
FK MuteniceFK Mutenice

vs

TJ Slovan BzenecTJ Slovan Bzenec
18:00-02/03CLB
SC LandskronSC Landskron

vs

TSV GrafensteinTSV Grafenstein
19:00-02/03CLB
HohenemsHohenems

vs

FC EggFC Egg
19:00-02/03CLB
Odds BallklubbOdds Ballklubb

vs

KFUMKFUM
19:00-02/03CLB
Lunds BKLunds BK

vs

Falkenbergs FFFalkenbergs FF
20:00-02/03CLB
Sarpsborg 08Sarpsborg 08

vs

MossMoss
20:00-02/03CLB
FK Sloga PozegaFK Sloga Pozega

vs

FK Borac CacakFK Borac Cacak
20:00-02/03CLB
TUS HeiligenkreuzTUS Heiligenkreuz

vs

SV Gossendorf Gtc GrazSV Gossendorf Gtc Graz
20:00-02/03CLB
LillestroemLillestroem

vs

MjoendalenMjoendalen
21:00-02/03CLB
ABAB

vs

BK OlympicBK Olympic
21:00-02/03CLB
VasalundsVasalunds

vs

IFK StocksundIFK Stocksund
21:30-02/03CLB
SV FrauentalSV Frauental

vs

SVU GleinstattenSVU Gleinstatten
22:00-02/03CLB
BryneBryne

vs

KongsvingerKongsvinger
22:00-02/03CLB
TromsoeTromsoe

vs

Kristiansund BKKristiansund BK
21:00-02/0318
Coton SportCoton Sport

vs

APEJES FCAPEJES FC
21:00-02/0318
Fauve AzurFauve Azur

vs

Avion FCAvion FC
21:00-02/0318
Stade RenardStade Renard

vs

UMS de LoumUMS de Loum
21:00-02/0318
Young Sports AcademyYoung Sports Academy

vs

Fovu ClubFovu Club
00:10-02/0318
AmstettenAmstetten

vs

LeobenLeoben
00:10-02/0318
Floridsdorfer ACFloridsdorfer AC

vs

Sturm Graz (A)Sturm Graz (A)
00:10-02/0318
SV RiedSV Ried

vs

SV StripfingSV Stripfing
02:00-02/0318
Grazer AKGrazer AK

vs

First Vienna FCFirst Vienna FC
20:30-02/0318
Kapfenberger SVKapfenberger SV

vs

SW BregenzSW Bregenz
20:30-02/0318
DornbirnDornbirn

vs

SV LafnitzSV Lafnitz
20:30-02/0318
FC LieferingFC Liefering

vs

SKN St. PoeltenSKN St. Poelten
18:30-02/031
Punjab FCPunjab FC

vs

Mumbai City FCMumbai City FC
21:00-02/031
Bengaluru FCBengaluru FC

vs

Kerala Blasters FCKerala Blasters FC
22:45-02/0319
ASO ChlefASO Chlef

vs

MC El BayadhMC El Bayadh
23:00-02/0319
JS SaouraJS Saoura

vs

CS ConstantineCS Constantine
18:00-02/0318
Inter KashiInter Kashi

vs

Rajasthan UnitedRajasthan United
20:30-02/0318
AizawlAizawl

vs

TRAUTRAU
06:30-02/033
CobreloaCobreloa

vs

CobresalCobresal
04:00-02/032
BarnecheaBarnechea

vs

Curico UnidoCurico Unido
04:00-02/032
Santiago MorningSantiago Morning

vs

San LuisSan Luis
22:00-02/032
Santiago WanderersSantiago Wanderers

vs

Deportes Santa CruzDeportes Santa Cruz
22:00-02/032
La SerenaLa Serena

vs

MagallanesMagallanes
19:00-02/031
Bunyodkor TashkentBunyodkor Tashkent

vs

Qizilqum ZarafshonQizilqum Zarafshon
21:15-02/031
Sogdiyona JizzaxSogdiyona Jizzax

vs

Neftchi FargonaNeftchi Fargona
04:00-02/0310
06:10-02/0310
Chico FCChico FC

vs

08:20-02/0310
17:45-02/0323
EtarEtar

vs

PFC Lokomotiv Sofia 1929PFC Lokomotiv Sofia 1929
20:15-02/0323
KrumovgradKrumovgrad

vs

Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
22:45-02/0323
Slavia SofiaSlavia Sofia

vs

Botev PlovdivBotev Plovdiv
20:30-02/0323
Dobrudzha DobrichDobrudzha Dobrich

vs

Sportist SvogeSportist Svoge
20:30-02/0323
Dunav RuseDunav Ruse

vs

PFC Chernomorets BurgasPFC Chernomorets Burgas
20:30-02/0323
Litex LovechLitex Lovech

vs

Marek DupnitsaMarek Dupnitsa
20:30-02/0323
Maritsa PlovdivMaritsa Plovdiv

vs

Bdin VidinBdin Vidin
20:30-02/0323
MontanaMontana

vs

Spartak PlevenSpartak Pleven
20:30-02/0323
Spartak VarnaSpartak Varna

vs

Belasitsa PetrichBelasitsa Petrich
00:00-02/0315
Al-ArabiAl-Arabi

vs

Al-RayyanAl-Rayyan
21:00-02/0325

vs

NK LokomotivaNK Lokomotiva
23:10-02/0325
Hajduk SplitHajduk Split

vs

NK Istra 1961NK Istra 1961
18:50-02/0320
SibenikSibenik

vs

NK Croatia ZmijavciNK Croatia Zmijavci
21:00-02/0320
Bijelo BrdoBijelo Brdo

vs

CibaliaCibalia
08:00-02/0310
Atletico de San LuisAtletico de San Luis

vs

PueblaPuebla
08:00-02/0310

vs

Club Santos LagunaClub Santos Laguna
10:00-02/0310
Mazatlan FCMazatlan FC

vs

NecaxaNecaxa
18:00-02/0323
FC AlashkertFC Alashkert

vs

FC NoahFC Noah
18:00-02/0323
ShirakShirak

vs

Urartu FCUrartu FC
17:00-02/03Khác
FC SyunikFC Syunik

vs

Ararat Armenia IIArarat Armenia II
06:00-02/032
Correcaminos de la UATCorrecaminos de la UAT

vs

Tlaxcala FCTlaxcala FC
15:45-02/0323
Prey VengPrey Veng

vs

Royal Cambodian Armed Forces FARoyal Cambodian Armed Forces FA
18:00-02/0323
Svay RiengSvay Rieng

vs

Angkor Tiger FCAngkor Tiger FC
07:00-02/031
DelfinDelfin

vs

Independiente del ValleIndependiente del Valle
03:00-02/03Khác
Asociacion Deportiva TarmaAsociacion Deportiva Tarma

vs

Alianza LimaAlianza Lima
08:30-02/03Khác
Universitario de DeportesUniversitario de Deportes

vs

Sport HuancayoSport Huancayo
21:00-02/0323
JablonecJablonec

vs

Hradec KraloveHradec Kralove
21:00-02/0323
KarvinaKarvina

vs

SlovackoSlovacko
21:00-02/0323
Mlada BoleslavMlada Boleslav

vs

SK Dynamo Ceske BudejoviceSK Dynamo Ceske Budejovice
21:00-02/0323
SK Sigma OlomoucSK Sigma Olomouc

vs

Bohemians 1905Bohemians 1905
00:00-02/0317
OpavaOpava

vs

PribramPribram
20:00-02/0317
Dukla PrahaDukla Praha

vs

FC Zbrojovka BrnoFC Zbrojovka Brno
20:30-02/0317
SK Hanacka Slavia KromerizSK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

MFK VyskovMFK Vyskov
20:30-02/0317
SK LisenSK Lisen

vs

ZizkovZizkov
20:30-02/0317
FK MAS TaborskoFK MAS Taborsko

vs

MFK ChrudimMFK Chrudim
23:00-02/0317
FC VlasimFC Vlasim

vs

FK VarnsdorfFK Varnsdorf
06:30-02/03Khác

vs

Cerro PortenoCerro Porteno
16:00-02/031
FC YelimayFC Yelimay

vs

AtyrauAtyrau
16:00-02/031
Kairat AlmatyKairat Almaty

vs

FC Kyzylzhar PetropavlovskFC Kyzylzhar Petropavlovsk
18:30-02/031
Ordabasy ShymkentOrdabasy Shymkent

vs

Shakhter KaragandyShakhter Karagandy
21:00-02/031
Tobol KostanayTobol Kostanay

vs

FC TuranFC Turan
18:00-02/0319
FC MinajFC Minaj

vs

Metalist 1925Metalist 1925
20:30-02/0319
Dynamo KyivDynamo Kyiv

vs

Chornomorets OdessaChornomorets Odessa
20:30-02/0319
VorsklaVorskla

vs

Veres RivneVeres Rivne
23:00-02/0319
FC Kolos KovalivkaFC Kolos Kovalivka

vs

Rukh LvivRukh Lviv
01:00-02/0320
FC MidtjyllandFC Midtjylland

vs

00:30-02/0320
FredericiaFredericia

vs

AaBAaB
01:00-02/0320
HilleroedHilleroed

vs

FC HelsingoerFC Helsingoer
19:00-02/0320
Kolding IFKolding IF

vs

HobroHobro
21:00-02/0320
B 93B 93

vs

HB KoegeHB Koege
21:00-02/0320
SoenderjyskESoenderjyskE

vs

Vendsyssel FFVendsyssel FF
00:00-02/031
Flora TallinnFlora Tallinn

vs

Nomme UnitedNomme United
17:30-02/031
FC KuressaareFC Kuressaare

vs

Nomme Kalju FCNomme Kalju FC
19:30-02/031
FCI LevadiaFCI Levadia

vs

Narva TransNarva Trans
22:00-02/031
FC ElvaFC Elva

vs

Tartu JK WelcoTartu JK Welco
22:00-02/031
Harju JalgpallikoolHarju Jalgpallikool

vs

Viimsi JKViimsi JK
01:30-02/0324
Stade NyonnaisStade Nyonnais

vs

WilWil
02:15-02/0324
AarauAarau

vs

XamaxXamax
00:00-02/031
Dinamo BatumiDinamo Batumi

vs

Kolkheti-1913 PotiKolkheti-1913 Poti
21:00-02/031
SaburtaloSaburtalo

vs

FC TelaviFC Telavi
22:00-02/031
Dinamo TbilisiDinamo Tbilisi

vs

FC Samgurali TskhaltuboFC Samgurali Tskhaltubo
23:00-02/031
Torpedo KutaisiTorpedo Kutaisi

vs

SamtrediaSamtredia
18:30-02/0323
DebrecenDebrecen

vs

Mezokovesd SEMezokovesd SE
20:30-02/0323
Kisvarda FCKisvarda FC

vs

ZalaegerszegZalaegerszeg
21:00-02/0324
Olimpija LjubljanaOlimpija Ljubljana

vs

NK CeljeNK Celje
23:30-02/0324
MariborMaribor

vs

DomzaleDomzale
21:00-02/0319
ND BiljeND Bilje

vs

PrimorjePrimorje
21:00-02/0319
Nk Brinje GrosupljeNk Brinje Grosuplje

vs

TaborTabor
21:00-02/0319
JadranJadran

vs

ND Ilirija LjubljanaND Ilirija Ljubljana
23:00-02/0319
Rudar VelenjeRudar Velenje

vs

FuzinarFuzinar
23:00-02/0322
DAC 1904 Dunajska StredaDAC 1904 Dunajska Streda

vs

ZilinaZilina
23:00-02/0322
Dukla Banska BystricaDukla Banska Bystrica

vs

FC KosiceFC Kosice
23:00-02/0322
RuzomberokRuzomberok

vs

Zeleziarne PodbrezovaZeleziarne Podbrezova
23:00-02/0322
SkalicaSkalica

vs

TrencinTrencin
23:00-02/0322
Slovan BratislavaSlovan Bratislava

vs

Spartak TrnavaSpartak Trnava
23:00-02/0322
Zemplin MichalovceZemplin Michalovce

vs

Zlate MoravceZlate Moravce
01:00-02/0318
Spartak MyjavaSpartak Myjava

vs

FC Petrzalka 1898FC Petrzalka 1898
20:00-02/0318
Povazska BystricaPovazska Bystrica

vs

PuchovPuchov
20:00-02/0318
Tatran PresovTatran Presov

vs

MalzeniceMalzenice
20:30-02/0318
Liptovsky MikulasLiptovsky Mikulas

vs

KomarnoKomarno
02:45-02/033
Bohemian FCBohemian FC

vs

DundalkDundalk
02:45-02/033
Derry CityDerry City

vs

St. Patrick's AthleticSt. Patrick's Athletic
02:45-02/033
Galway United FCGalway United FC

vs

Waterford FCWaterford FC
02:45-02/033
Sligo RoversSligo Rovers

vs

ShelbourneShelbourne
03:00-02/033
Shamrock RoversShamrock Rovers

vs

Drogheda UnitedDrogheda United
02:45-02/033
Bray WanderersBray Wanderers

vs

Longford TownLongford Town
02:45-02/033
Cork CityCork City

vs

UCDUCD
02:45-02/033
Finn HarpsFinn Harps

vs

Athlone TownAthlone Town
02:45-02/033
Wexford FCWexford FC

vs

Cobh RamblersCobh Ramblers
02:45-02/033
KerryKerry1

vs

Treaty UnitedTreaty United
H1: 1-1
00:30-02/0323
CukarickiCukaricki

vs

NapredakNapredak
20:00-02/0323
JavorJavor

vs

VojvodinaVojvodina
22:00-02/0323
TSC Backa TopolaTSC Backa Topola

vs

Crvena ZvezdaCrvena Zvezda
19:00-02/0322
OFK VrsacOFK Vrsac

vs

FK Sloboda UziceFK Sloboda Uzice
19:00-02/0322
Radnicki Sremska MitrovicaRadnicki Sremska Mitrovica

vs

Radnicki Novi BeogradRadnicki Novi Beograd
19:00-02/0322
FK Mladost Novi SadFK Mladost Novi Sad

vs

FK MetalacFK Metalac
19:00-02/0322
FK Smederevo 1924FK Smederevo 1924

vs

Jedinstvo UbJedinstvo Ub
19:00-02/0322
IndjijaIndjija

vs

Macva SabacMacva Sabac
19:00-02/0322
OFK BeogradOFK Beograd

vs

FK GraficarFK Graficar
23:00-02/0322
KolubaraKolubara

vs

FK DubocicaFK Dubocica
01:00-02/0329
CSM Politehnica IasiCSM Politehnica Iasi

vs

Dinamo BucurestiDinamo Bucuresti
19:00-02/0329
UTA AradUTA Arad

vs

U Craiova 1948U Craiova 1948
22:00-02/0329
HermannstadtHermannstadt

vs

Otelul GalatiOtelul Galati
16:00-02/0317
ACS Champions FC ArgesACS Champions FC Arges

vs

Progresul SpartacProgresul Spartac
16:00-02/0317
Ceahlaul Piatra-NeamtCeahlaul Piatra-Neamt

vs

CSC DumbravitaCSC Dumbravita
16:00-02/0317
FC Metaloglobus BucurestiFC Metaloglobus Bucuresti

vs

Concordia ChiajnaConcordia Chiajna
16:00-02/0317
CSM AlexandriaCSM Alexandria

vs

CS TunariCS Tunari
16:00-02/0317
CSM SlatinaCSM Slatina

vs

CSM ResitaCSM Resita
16:00-02/0317
FC Unirea DejFC Unirea Dej

vs

Chindia TargovisteChindia Targoviste
16:30-02/0317
FC Unirea 2004 SloboziaFC Unirea 2004 Slobozia

vs

Miercurea CiucMiercurea Ciuc
00:00-02/0323
CracoviaCracovia

vs

Warta PoznanWarta Poznan
02:30-02/0323
Ruch ChorzowRuch Chorzow

vs

Piast GliwicePiast Gliwice