Lịch thi đấu bóng đá 15/6: Đức - Scotland khai màn EURO 2024

GD&TĐ - Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 15/6 gồm: Lịch thi đấu giải V-League vòng 23 và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới

Lịch thi đấu bóng đá 15/6: Đức - Scotland khai màn EURO 2024
02:00-15/06Bảng A
TV360+1, HTV TT, HTV7, THVL1, THVL2
20:00-15/06Bảng A
TV360+1, HTV TT, THVL2
23:00-15/06Bảng B
TV360+1, HTV TT, HTV7, THVL2
05:00-15/065
Talleres

vs

Club Atletico Platense
05:00-15/065
Boca Juniors

vs

Velez Sarsfield
17:00-15/0617

vs

Gimcheon Sangmu
18:00-15/0617
14:00-15/0618

vs

Machida Zelvia
16:30-15/0618

vs

Tokyo Verdy
16:00-15/0620
Fujieda MYFC

vs

17:00-15/0620
Kagoshima United

vs

Montedio Yamagata
17:00-15/0617
Gyeongnam FC

vs

17:30-15/0617
Seongnam FC

vs

FC Anyang
16:00-15/0620
Đồng Tháp

vs

Đồng Nai
17:00-15/0620
Long An

vs

Phù Đổng
18:00-15/0620
Bình Phước

vs

Hòa Bình
06:00-15/061
Loudoun United

vs

Las Vegas Lights FC
07:00-15/06Đội tuyển

vs

Guatemala
07:30-15/06Đội tuyển
Peru

vs

El Salvador
16:00-15/06CLB
FC Dietikon

vs

FC Zurich
16:00-15/06CLB
Spartak Trnava

vs

Povazska Bystrica
17:00-15/06CLB
Regensdorf

vs

FC Zurich
19:00-15/06CLB
Neudrossenfeld

vs

Jahn Forchheim
19:00-15/06CLB
TNS

vs

1874 Northwich
21:00-15/06CLB
ASC Olimpic Zarnesti

vs

Dinamo Bucuresti
23:00-15/06CLB
Harelbeke

vs

FCV Dender EH
07:00-15/061
Valour FC

vs

Pacific FC
07:00-15/061
Serbian White Eagles

vs

Scarborough SC
00:00-15/0630
MC Alger

vs

MC Oran
17:00-15/064
Young Lions

vs

Albirex Niigata FC
22:00-15/0611
Qizilqum Zarafshon

vs

Andijon
22:00-15/0611
Neftchi Fargona

vs

Surkhon-2011
20:00-15/0612
FK Slutsk

vs

Dinamo Minsk
22:00-15/0612
Dinamo Brest

vs

Dnyapro Mogilev
20:00-15/0611
Bumprom Gomel

vs

Shakhtyor Soligorsk Reserves
21:00-15/0611
Belshina Bobruisk

vs

FC Ostrovets
22:00-15/0611
FC Lida

vs

Energetik-BGU
18:00-15/0614
Dalian Zhixing FC

vs

Yunnan Yukun
18:00-15/0614
Heilongjiang Ice City FC

vs

Guangxi Baoyun
18:00-15/0614
Liaoning Tieren

vs

Foshan Nanshi
18:30-15/0614
Chongqing Tonglianglong FC

vs

Wuxi Wugou FC
18:30-15/0614
Nanjing City

vs

Qingdao Red Lions
18:30-15/0614
Shijiazhuang Gongfu

vs

Shanghai Jiading
20:00-15/0611
Shakhter Karagandy

vs

Atyrau
20:00-15/0611
Aksu

vs

FC Kyzylzhar Petropavlovsk

Tạm dừng

22:00-15/0611
Kaisar Kyzylorda

vs

FC Turan
22:00-15/0611
Tobol Kostanay

vs

Kairat Almaty

Tin tiêu điểm

Đừng bỏ lỡ